Ana samun Flanged Wing Nut a diamita daban-daban. Tare da babban tushe, yana ba da damar ɗaukar kaya kai tsaye akan walings.
Ana iya yin amfani da maƙulli mai siffar hexagon, sandar zare ko guduma don yin musabaha ko kuma a sassauta shi.
Ana amfani da goro mai siffar flanged don sassan da ake sake haɗa su akai-akai, goro mai siffar flanged yana ba da damar juyawa da hannu inda ba a buƙatar ƙarin ƙarfin juyi. Manyan fikafikan ƙarfe na goro mai siffar fikafikan ƙarfe suna ba da sauƙin matsewa da sassauta hannu, ba tare da buƙatar kayan aiki ba.
Domin ƙara matse goro mai lanƙwasa, naɗe zane a gefen agogo da kuma gefen agogo don sassauta shi. Lokacin da za a fara aiki, tabbatar da cewa zane ya "ciji" goro mai lanƙwasa kafin a naɗe shi. Da zarar zane ya yi ƙarfi, zai riƙe. Ci gaba da naɗe zane a kusa, don samun ƙarin ƙarfi da kuma siyan goro mai lanƙwasa.
Muna da nau'ikan iri da yawa don dacewa da nau'ikan sandunan ɗaure daban-daban.
Idan muka zuba siminti, yawanci muna amfani da sandar ɗaure da goro mai lanƙwasa tare don sanya aikin ya fi kwanciyar hankali.
Tare da nau'ikan faranti daban-daban na Waler, ana iya amfani da Wing Nuts a matsayin goro mai ɗaurewa don walings na katako da na ƙarfe. Ana iya gyara su kuma a sassauta su ta amfani da maƙulli mai siffar hexagon ko sandar zare.
Ana amfani da goro mai lankwasa da sandunan ɗaurewa gaba ɗaya a fannin gina tsari. Akwai goro mai ɗaurewa ɗaya, goro mai ɗaurewa malam buɗe ido, goro mai ɗaurewa biyu, goro mai ɗaurewa uku, goro mai ɗaurewa ɗaya.
Saboda wannan tsari, ana iya matse goro da hannu cikin sauƙi ba tare da wani kayan aiki ba. Ƙwayoyin ɗaure suna da nau'ikan siminti da ƙirƙira ta hanyar fasahar sarrafawa, girman zare na yau da kullun shine 17mm/20mm.
Kayan aiki yawanci suna amfani da ƙarfen carbon Q235, ƙarfe 45#, an gama saman da fenti mai launin galvanized, an yi masa zinc da launin halitta. Ana iya samar da goro gwargwadon buƙatunku.
Lianggong yana samar da mafi kyawun inganci da farashi ga abokan cinikinmu.