Na'ura mai aiki da karfin ruwa Mota na hawa

Takaitaccen Bayani:

Na'ura mai aiki da karfin ruwa mai hawa-hawa (ACS) wani tsari ne da ke haɗe da bango wanda ke haɗa shi da tsarin ɗagawa na iska.Tsarin tsarin aiki (ACS) ya haɗa da silinda na ruwa, mai hawa sama da ƙasa, wanda zai iya canza ƙarfin ɗagawa akan babban sashi ko hawan dogo.


Cikakken Bayani

Cikakken Bayani

Na'ura mai aiki da karfin ruwa mai hawa-hawa (ACS) wani tsari ne da ke haɗe da bango wanda ke haɗa shi da tsarin ɗagawa na iska.Tsarin tsarin aiki (ACS) ya haɗa da silinda na ruwa, mai hawa sama da ƙasa, wanda zai iya canza ƙarfin ɗagawa akan babban sashi ko hawan dogo.Tare da iko ta tsarin na'ura mai aiki da karfin ruwa, babban shinge da hawan dogo suna iya hawa bi da bi.Saboda haka, cikakken tsarin hawan hawan mota (ACS) yana hawa a hankali ba tare da crane ba.Babu wata na'ura mai ɗagawa da ake buƙata yayin amfani da tsarin hawa na hydraulic auto, wanda ke da fa'idodin kasancewa mai sauƙin aiki, sauri da aminci a cikin aikin hawan.ACS shine tsarin aikin zaɓi na farko don hasumiya mai tsayi da ginin gada.

Halaye

1.Hydraulic auto-hawa formwork iya hawa a matsayin cikakken saiti ko akayi daban-daban.Tsarin hawan yana tsaye, daidaitacce kuma mai aminci.

2.Ba za a rushe maƙallan tsarin tsarin hawa na atomatik ba har sai lokacin ginin ya ƙare, don haka ajiye sararin samaniya don wurin da kuma guje wa lalacewa ga tsarin aiki, musamman ga panel.

3.It bayar da duk-zagaye aiki dandamali.Masu kwangila ba sa buƙatar saita wasu dandamali na aiki, don haka adana farashi akan kayan aiki da aiki, da haɓaka aminci

4.Kuskuren ginin gine-gine yana da ƙananan.Kamar yadda aikin gyaran gyare-gyare yana da sauƙi, ana iya kawar da kuskuren ginin bene ta ƙasa.

5.The hawa gudun na formwork tsarin ne da sauri.Zai iya hanzarta duk aikin ginin (matsakaicin kwanaki 5 na bene ɗaya).

6.The formwork iya hawa da kanta da kuma tsaftacewa aikin za a iya yi a wurin, don haka da yin amfani da hasumiya crane za a sosai rage.

Nau'i biyu na na'ura mai aiki da karfin ruwa auto-hawan formworks: HCB-100 & HCB-120

1.Structure zane na nau'in takalmin gyaran kafa na diagonal

Babban alamun ayyuka

1

1.Nauyin gini:

Babban dandamali0.75KN/m²

Sauran dandamali: 1KN/m²

2.Electronically sarrafawa na'ura mai aiki da karfin ruwa

tsarin dagawa

Silinda bugun jini: 300mm;

Ruwan tashar famfo na ruwa: n×2L /min, n shine adadin kujeru;

Saurin ƙaddamarwa: game da 300mm / min;

Ƙaddamar da ƙima: 100KN & 120KN;

Kuskuren aiki tare da silinda biyu:20mm ku

2.Structure zane na truss irin

Haɗaɗɗen truss

Rarrabe truss

Babban alamun ayyuka

1 (2)

1.Nauyin gini:

Babban dandamali4KN/m²

Sauran dandamali: 1KN/m²

2.Electronically sarrafawa na'ura mai aiki da karfin ruwatsarin dagawa

Silinda bugun jini: 300mm;

Ruwan tashar famfo na ruwa: n×2L /min, n shine adadin kujeru;

Saurin ƙaddamarwa: game da 300mm / min;

Ƙaddamar da ƙima: 100KN & 120KN;

Kuskuren aiki tare da silinda biyu:20mm ku

Gabatarwa ga tsarin na'ura mai aiki da karfin ruwa auto hawa formwork

Tsarin anka

Tsarin anka shine tsarin ɗaukar kaya na gabaɗayan tsarin tsari.Ya ƙunshi ƙugiya mai ƙarfi, takalmin anga, mazugi mai hawa, sanda mai ƙarfi mai ƙarfi da farantin anga.Tsarin anga ya kasu kashi biyu: A da B, wanda za'a iya zaba bisa ga buƙatu.

55

Tsarin Anchor A

TFarashin M42

CImbing mazugi M42/26.5

③ Ƙarfin ɗaure mai ƙarfi D26.5/L=300

Afarantin karfe D26.5

Tsarin Anchor B

TFarashin M36

Cmazugi M36/D20

③Ƙarfin ɗaure mai ƙarfi D20/L=300

Afarantin karfe D20

3.Standard sassa

Mai ɗaukar kayabaka

Bakin mai ɗaukar kaya

① Gishiri mai ɗamara don shinge mai ɗaukar kaya

② Ƙwallon ƙafar ƙafa don ɗaukar nauyi

③Madaidaicin madaidaicin sashi mai ɗaukar kaya

④ Pin

Saitin sakewa

1

Retrusive saitin taro

2

Retrusive taye-sanda saitin

Saitin sakewa

1

Matsakaicin dandamali

2

① Giciye katako don matsakaicin dandamali

3

②Standar don matsakaicin dandamali

4

③Maɗaukaki don ma'auni

5

④ Pin

Saitin sakewa

Takalmin anga mai haɗa bango

1

Na'urar da aka makala bango

2

Ƙunƙarar fil

4

Amintaccen fil

5

Wurin zama mai haɗe da bango (hagu)

6

Wurin zama mai haɗe-haɗe (dama)

Craunidogo

An dakatar da taron dandamali

① Giciye katako don dandali da aka dakatar

②Misali na dandamali da aka dakatar

③Misali na dandamali da aka dakatar

④ pin

Mina waler

Babban sashin daidaitaccen yanki

①Main waler 1

②Main waler 2

③Upper dandamali katako

④ Diagonal takalmin gyaran kafa don babban waler

⑤ Pin

Mai haɗiina

Daidaita wurin zama

Matsa flange

mariƙin Waling-to- bracket

Pin

An fitar da kayan aiki don hawan mazugi

Gashin gashi

Pin don babban waler

4.Hydraulic tsarin

8

Tsarin na'ura mai aiki da karfin ruwa ya ƙunshi commutator, tsarin hydraulic da na'urar rarraba wutar lantarki.

Matsakaicin babba da na ƙasa sune mahimman abubuwan haɗin gwiwa don watsa ƙarfi tsakanin sashi da layin dogo mai hawa.Canza alkiblar mai tafiya zai iya gane hawa birki na katako da titin dogo.

Majalisa tsari

① Haɗuwa da bango

② Shigar da dandamali

③Dagawa da katako

④Truss taro da kuma aiki dandali shigarwa

⑤ Amincewa da ɗagawa formwork

Aikace-aikacen Ayyuka

Shenyang Baoneng Global Financial Center

Shenyang Baoneng Global Financial Center

Ya Bei Bridge

Ya Bei Bridge


  • Na baya:
  • Na gaba:

  • Ku rubuta sakonku anan ku aiko mana