Kayayyaki
-
Akwatin Madatsar Ruwa
Ana amfani da akwatunan magudanar ruwa a cikin ramin rami a matsayin nau'in tallafi na ƙasan magudanar ruwa. Suna ba da tsarin rufin magudanar ruwa mai sauƙi mai araha.
-
Kayan gyaran ƙarfe
Kayan gyaran ƙarfe na'urar tallafi ce da ake amfani da ita sosai don tallafawa tsarin alkiblar tsaye, wadda ke dacewa da goyon bayan tsaye na tsarin shimfidar kowane siffa. Yana da sauƙi kuma mai sassauƙa, kuma shigarwar ta dace, tana da araha kuma mai amfani. Kayan gyaran ƙarfe yana ɗaukar ƙaramin sarari kuma yana da sauƙin adanawa da jigilar shi.
-
Tsarin Siffar Gefe Guda Ɗaya
Maƙallin gefe ɗaya tsarin tsari ne na siminti na siminti na bangon gefe ɗaya, wanda aka san shi da abubuwan da ke cikinsa na duniya, sauƙin gini da kuma aiki mai sauƙi da sauri. Tunda babu sandar ɗaure bango, jikin bangon bayan simintin yana da kariya daga ruwa gaba ɗaya. An yi amfani da shi sosai a bangon waje na ginshiki, tashar tace najasa, tashar jirgin ƙasa da kuma kariyar gangaren hanya da gada.
-
Matafiyin Cantilever Form
Cantilever Form Traveler shine babban kayan aiki a cikin ginin cantilever, wanda za'a iya raba shi zuwa nau'in truss, nau'in kebul da aka ajiye, nau'in ƙarfe da nau'in gauraye bisa ga tsarin. Dangane da buƙatun tsarin ginin cantilever na siminti da zane-zane na Form Traveler, kwatanta nau'ikan halaye daban-daban na Form Traveller, nauyi, nau'in ƙarfe, fasahar gini da sauransu, ƙa'idodin ƙirar Cradle: nauyi mai sauƙi, tsari mai sauƙi, ƙarfi da karko, haɗuwa mai sauƙi da wargazawa gaba, sake amfani mai ƙarfi, halayen ƙarfi bayan nakasa, da yalwar sarari a ƙarƙashin Form Traveler, babban saman ayyukan gini, wanda ke da amfani ga ayyukan ginin ƙarfe.
-
Matafiyin Cantilever Form
Cantilever Form Traveler shine babban kayan aiki a cikin ginin cantilever, wanda za'a iya raba shi zuwa nau'in truss, nau'in kebul da aka ajiye, nau'in ƙarfe da nau'in gauraye bisa ga tsarin. Dangane da buƙatun tsarin ginin cantilever na siminti da zane-zane na Form Traveler, kwatanta nau'ikan halaye daban-daban na Form Traveller, nauyi, nau'in ƙarfe, fasahar gini da sauransu, ƙa'idodin ƙirar Cradle: nauyi mai sauƙi, tsari mai sauƙi, ƙarfi da karko, haɗuwa mai sauƙi da wargazawa gaba, sake amfani mai ƙarfi, halayen ƙarfi bayan nakasa, da yalwar sarari a ƙarƙashin Form Traveler, babban saman ayyukan gini, wanda ke da amfani ga ayyukan ginin ƙarfe.
-
Trolley na Rufin Ruwa na Hydraulic
Kamfaninmu ne ya tsara kuma ya haɓaka trolley ɗin ramin hydraulic, tsarin da ya dace don layin dogo da hanyoyin mota.
-
Injin fesawa mai jika
Tsarin wutar lantarki mai ƙarfi biyu na injin da injin, cikakken injin hydraulic. Yi amfani da wutar lantarki don aiki, rage hayakin hayaki da gurɓatar hayaniya, da rage farashin gini; ana iya amfani da wutar lantarki don ayyukan gaggawa, kuma ana iya amfani da duk ayyukan daga maɓallin wutar lantarki na chassis. Amfani mai ƙarfi, aiki mai sauƙi, kulawa mai sauƙi da aminci mai girma.
-
Tayal ɗin Bututu
Kekunan Bututu wani rami ne da aka gina a ƙarƙashin ƙasa a cikin birni, wanda ya haɗa da ɗakunan fasahar bututu daban-daban kamar wutar lantarki, sadarwa, iskar gas, zafi da ruwa da tsarin magudanar ruwa. Akwai tashar duba ta musamman, tashar ɗagawa da tsarin sa ido, kuma an haɗa tsare-tsare, ƙira, gini da gudanarwa ga dukkan tsarin.
-
Tsarin Hawan Cantilever
Ana amfani da tsarin hawa cantilever, CB-180 da CB-240, galibi don zubar da siminti mai faɗi, kamar don madatsun ruwa, magudanar ruwa, anga, bangon riƙewa, ramuka da ginshiƙai. Ana ɗaukar matsin lamba na gefe na siminti ta hanyar anga da sandunan ɗaure bango, don haka ba a buƙatar wani ƙarin ƙarfi don aikin. An nuna shi ta hanyar sauƙin aiki da sauri, daidaitawa mai faɗi don tsayin siminti na lokaci ɗaya, saman siminti mai santsi, da kuma ƙarfin aiki da dorewa.
-
Sandar Tie
Sandar ɗaure taye ta aiki a matsayin mafi mahimmanci a cikin tsarin ɗaure taye, tana ɗaure bangarorin aikin. Yawanci ana amfani da ita tare da goro na fikafikai, farantin waler, wurin tsayawar ruwa, da sauransu. Hakanan ana sanya shi a cikin siminti wanda ake amfani da shi azaman ɓangaren da ya ɓace.
-
Shigar da Motar Bishiya
Motar shigar da baka ta ƙunshi chassis na mota, abubuwan da ke fitowa daga gaba da baya, ƙaramin firam, tebur mai zamiya, hannun injiniya, dandamalin aiki, mai sarrafa kansa, hannun taimako, ɗagawa na hydraulic, da sauransu.
-
Allon Kariya da Tsarin Saukewa
Allon kariya tsarin tsaro ne wajen gina gine-gine masu tsayi. Tsarin ya ƙunshi layukan dogo da tsarin ɗagawa na hydraulic kuma yana iya hawa shi kaɗai ba tare da crane ba.