Kayayyakin more rayuwa
-
Akwatin Madatsar Ruwa
Ana amfani da akwatunan magudanar ruwa a cikin ramin rami a matsayin nau'in tallafi na ƙasan magudanar ruwa. Suna ba da tsarin rufin magudanar ruwa mai sauƙi mai araha.
-
Matafiyin Cantilever Form
Cantilever Form Traveler shine babban kayan aiki a cikin ginin cantilever, wanda za'a iya raba shi zuwa nau'in truss, nau'in kebul da aka ajiye, nau'in ƙarfe da nau'in gauraye bisa ga tsarin. Dangane da buƙatun tsarin ginin cantilever na siminti da zane-zane na Form Traveler, kwatanta nau'ikan halaye daban-daban na Form Traveller, nauyi, nau'in ƙarfe, fasahar gini da sauransu, ƙa'idodin ƙirar Cradle: nauyi mai sauƙi, tsari mai sauƙi, ƙarfi da karko, haɗuwa mai sauƙi da wargazawa gaba, sake amfani mai ƙarfi, halayen ƙarfi bayan nakasa, da yalwar sarari a ƙarƙashin Form Traveler, babban saman ayyukan gini, wanda ke da amfani ga ayyukan ginin ƙarfe.
-
Trolley na Rufin Ruwa na Hydraulic
Kamfaninmu ne ya tsara kuma ya haɓaka trolley ɗin ramin hydraulic, tsarin da ya dace don layin dogo da hanyoyin mota.
-
Injin fesawa mai jika
Tsarin wutar lantarki mai ƙarfi biyu na injin da injin, cikakken injin hydraulic. Yi amfani da wutar lantarki don aiki, rage hayakin hayaki da gurɓatar hayaniya, da rage farashin gini; ana iya amfani da wutar lantarki don ayyukan gaggawa, kuma ana iya amfani da duk ayyukan daga maɓallin wutar lantarki na chassis. Amfani mai ƙarfi, aiki mai sauƙi, kulawa mai sauƙi da aminci mai girma.
-
Tayal ɗin Bututu
Kekunan Bututu wani rami ne da aka gina a ƙarƙashin ƙasa a cikin birni, wanda ya haɗa da ɗakunan fasahar bututu daban-daban kamar wutar lantarki, sadarwa, iskar gas, zafi da ruwa da tsarin magudanar ruwa. Akwai tashar duba ta musamman, tashar ɗagawa da tsarin sa ido, kuma an haɗa tsare-tsare, ƙira, gini da gudanarwa ga dukkan tsarin.
-
Shigar da Motar Bishiya
Motar shigar da baka ta ƙunshi chassis na mota, abubuwan da ke fitowa daga gaba da baya, ƙaramin firam, tebur mai zamiya, hannun injiniya, dandamalin aiki, mai sarrafa kansa, hannun taimako, ɗagawa na hydraulic, da sauransu.
-
Rawar Dutse
A cikin 'yan shekarun nan, yayin da sassan gini ke ba da muhimmanci ga tsaron aikin, inganci, da lokacin gini, hanyoyin haƙa da haƙa rami na gargajiya ba su iya biyan buƙatun gini ba.
-
Na'urar Aiki ta Rebar da kuma Board Mai Ruwa Mai Ruwa
Kekunan aiki na allo masu hana ruwa shiga/Rebar suna da matuƙar muhimmanci a ayyukan rami. A halin yanzu, ana amfani da aikin hannu da benci mai sauƙi, tare da ƙarancin injina da kuma matsaloli da yawa.
-
Tsarin Rami
Tsarin rami wani nau'in tsari ne na haɗe-haɗe, wanda ke haɗa tsarin bangon siminti da tsarin bene na siminti bisa ga gina manyan tsarin gini, don tallafawa tsarin sau ɗaya, ɗaure sandar ƙarfe sau ɗaya, sannan a zuba bangon da tsarin su zama siffa sau ɗaya a lokaci guda. Saboda ƙarin siffar wannan tsarin gini kamar rami mai kusurwa huɗu ne, ana kiransa tsarin rami.