Shigar da Motar Bishiya

Takaitaccen Bayani:

Motar shigar da baka ta ƙunshi chassis na mota, abubuwan da ke fitowa daga gaba da baya, ƙaramin firam, tebur mai zamiya, hannun injiniya, dandamalin aiki, mai sarrafa kansa, hannun taimako, ɗagawa na hydraulic, da sauransu.


Cikakken Bayani game da Samfurin

Cikakkun Bayanan Samfura

Motar shigar da baka ta ƙunshi chassis na mota, na'urorin fitarwa na gaba da na baya, ƙaramin firam, tebur mai zamiya, hannun injina, dandamalin aiki, mai sarrafa hannu, hannun taimako, ɗagawa na hydraulic, da sauransu. Tsarin yana da sauƙi, kamannin yana da kyau kuma yanayi, saurin tuƙi na chassis ɗin mota zai iya kaiwa 80KM/H, motsi yana da sassauƙa, kuma sauyawar ta dace. Na'ura ɗaya za ta iya la'akari da fannoni da yawa, rage saka hannun jari a kayan aiki, amfani da ƙarfin chassis ɗin mota lokacin aiki, babu buƙatar haɗin waje Ana samar da wutar lantarki, saurin shigar da kayan aiki cikin sauri, sanye take da hannaye biyu na robotic, matsakaicin kusurwar kusurwa na hannun robotic zai iya kaiwa digiri 78, bugun telescopic shine 5m, kuma gaba ɗaya nisan zamiya da baya na iya kaiwa mita 3.9. Ana iya shigar da shi cikin sauri akan baka na mataki.

Halaye

Tsaro:Ma'aikata suna da hannu biyu na robot da dandamali biyu na aiki, suna nesa da fuskar hannu, kuma yanayin aiki ya fi aminci;

Ceton ma'aikata:Mutane 4 ne kawai za su iya kammala shigar da firam ɗin ƙarfe da kuma shimfiɗa raga na ƙarfe don kayan aiki ɗaya, wanda ke ceton mutane 2-3;

Ajiye kuɗi:chassis ɗin mota yana da sassauƙa da sassauƙa, na'ura ɗaya na iya kula da fannoni da yawa, rage saka hannun jari a kayan aiki;

Babban inganci:Gine-gine na injina yana inganta ingancin aiki, kuma yana ɗaukar mintuna 30-40 kawai don shigar da baka ɗaya, wanda ke hanzarta zagayowar aikin;

Matakan Gine-gine Biyu

1. Kayan aiki a wurin

2. Bakin haɗin ƙasa

3. Hannun dama yana ɗaga baka na farko

4. Ɗaga hannun hagu, baka na farko

5. Bakin tashar jiragen ruwa ta sama

6. Haɗuwa mai tsayi

7. Ɗaga hannun dama, baka na biyu

8. Ɗaga hannun hagu, baka na biyu

9. Bakin tashar jiragen ruwa ta sama

10. Ƙarfafawa da aka yi da walda da ragar ƙarfe

11. Fita daga wurin da sauri bayan an gama ginin

Matakan Gine-gine Masu Mataki Uku

1. Kayan aiki a wurin

2. Sanya baka na gefen bangon matakin ƙasa

3. Shigar da baka na gefen bango na tsakiya

4. Shigar da saman baka na matakin sama

5. Fita daga wurin da sauri bayan an gama ginin


  • Na baya:
  • Na gaba:

  • Rubuta saƙonka a nan ka aika mana da shi

    Nau'ikan samfura