Tsarin Akwatunan Maɓuɓɓuga (wanda kuma ake kira garkuwar maɓuɓɓuga, zanen ramuka, tsarin shoring shoring), tsarin tsaro ne da aka fi amfani da shi wajen haƙa ramuka da shimfida bututu da sauransu. Saboda ƙarfi da sauƙin amfani da shi, wannan tsarin akwatunan maɓuɓɓuga da aka yi da ƙarfe ya sami kasuwa a duk faɗin duniya.
Lianggong, a matsayinsa na ɗaya daga cikin manyan masana'antun samar da kayan gini da kuma shimfidar wurare a ƙasar Sin, ita ce masana'anta ɗaya tilo da ke da ikon samar da tsarin akwatunan rami. Tsarin akwatunan rami yana da fa'idodi da yawa, ɗaya daga cikinsu shine yana iya jingina gaba ɗaya saboda maɓuɓɓugar namomin kaza a cikin maƙallin rami wanda ke da matuƙar amfani ga mai ginin. Baya ga haka, Lianggong yana ba da tsarin layin rami mai sauƙin sarrafawa wanda ke inganta ingancin aiki sosai. Bugu da ƙari, ana iya keɓance girman tsarin akwatunan raminmu bisa ga buƙatun abokan ciniki kamar faɗin aiki, tsayi da zurfin ramin. Bugu da ƙari, injiniyoyinmu za su ba da shawarwarinsu bayan sun yi la'akari da dukkan abubuwan don samar da mafi kyawun zaɓi ga abokin cinikinmu.
A cikin wannan kasidar ta yau, za mu yi nazari sosai kan kayan da muke sayarwa sosai -- tsarin Trench Boxes, gami da fasalulluka, kayan haɗinsa, da sauransu.
Siffofin Tsarin Akwatunan Tarko
Abubuwan da ke cikin Tsarin Akwatin Tarko
Kayan haɗi
Hotunan Samarwa na Tsarin Akwatunan Tarko
Kammalawa
Siffofin Tsarin Akwatunan Magudanar Ruwa:
1. An yi shi da ƙarfe.
2. Mai sauƙin aiki.
3. Ana iya daidaita faɗin aiki / tsayi.
4. Zurfin rami mafi girma: mita 7.5
5. Don kare lafiyar ma'aikata.
6. Don tabbatar da daidaiton ƙasa.
Sassan Tsarin Akwatunan Tarko:
| Ⅰ | Farantin tushe | Ic | Tsawon bututun magudanar ruwa | X | Mai haɗawa da fil |
| Ⅱ | Farantin sama | b | Faɗin ramin da ke ƙasa / ramin | Y | Spring na namomin kaza da fil |
| HB | Tsawon farantin tushe | bc | Faɗin ciki | Z | Tallafin kwance |
| HT | Farantin saman tsayi | hc | Tsawon bututun ruwa | ||
| l | Tsawon | Tpl | Kauri |
Kayan haɗi:
Hotunan Samarwa na Tsarin Akwatunan Tarko:
Kammalawa
Wannan shi ne kawai ga tsarin akwatunan rami na yau. Lianggong yana maraba da abokai daga ko'ina cikin duniya da su zo su ziyarci masana'antarmu kuma yana da tabbacin cewa abokin ciniki ne zai fara. Muna fatan yin kasuwanci da abokan cinikinmu bisa ga ƙa'idar fa'idodin juna. Don ƙarin bayani, jin daɗin tuntuɓar mu.
Lokacin Saƙo: Janairu-06-2022




