Tashar katako ta H20s su ne wani muhimmin sashi ne na tsarin aikin katako kuma yana da amfani iri-iri a cikin aikin gini. An yi flange na katakon katako ne da aka shigo da shi daga ƙasashen Nordic spruce, wanda ke tabbatar da ingancin katakon. Kamfanin yana da babban wurin aikin katako da kuma layin samar da katako na katako na farko. Ikon samar da katako na yau da kullun ya wuce mita 4000.
Beam na katako na H20 wani abu ne mai sauƙi wanda aka yi da katako mai ƙarfi da aka yanke a matsayin flange, allon layi mai yawa ko katako mai ƙarfi da aka yanke a matsayin yanar gizo, wanda aka haɗa shi cikin sashin siffa mai siffar I tare da manne mai jure yanayi, kuma an lulluɓe shi da fenti mai hana tsatsa da hana ruwa shiga saman. A cikin injiniyan simintin da aka ƙarfafa a cikin siminti, yana iya samar da tsarin simintin tallafi na kwance idan aka yi amfani da shi tare da fale-falen layuka da yawa da tallafi na tsaye; Yana iya samar da tsarin simintin tsaye idan aka yi amfani da shi tare da faranti masu layi da yawa, tallafin karkata, ƙusoshin da aka raba, da sauransu. Mafi kyawun fasalulluka na katako sune babban tauri, nauyi mai sauƙi, ƙarfin ɗaukar kaya mai ƙarfi, ƙarancin farashi, da kuma yawan sake amfani da shi.
Na gaba,we zai gabatar da ƙayyadadden ƙayyadaddun bayanai na H20 Timber Beam,tLokacin lanƙwasawa da aka yarda dashi shine 5KN▪M,tƘarfin yankewa da aka yarda dashi shine 11KN,tare da tsawon tsayin 900-7000mm da kuma nauyin kilogiram 4.54-35.30. Ana iya haƙa ramuka na yau da kullun a ƙarshen katakon katako guda biyu kamar yadda ake buƙata. A lokacin aikin gini, ana iya faɗaɗa katakon katako kamar yadda ake buƙata. Kamfanin kuma zai iya keɓance katako na kowane tsayi bisa ga buƙatun abokin ciniki..
Tsawon da aka saba amfani da shi na H20 Timber Beam shine 200mm kuma faɗinsa shine 80mm; kauri na flange shine 40mm kuma kauri na yanar gizo shine 35mm. Tsawon da aka saba amfani da shi shine 1.2m, 2.4m, 3.0m, 3.6m, da 4.8m, kuma ana iya samar da katako masu tsayi daban-daban ko kauri na yanar gizo bisa ga buƙatu daban-daban.
An yi allon ne da allunan da aka yi da laminated mai yawa, kamar allon WISA ko allunan da aka yi da laminated mai yawa na cikin gida, waɗanda za a iya amfani da su azaman kayan panel. Allon Visa wani katako ne mai laminated mai yawa wanda kamfanin Shoman na ƙasar Finland ya samar. Manyan halayensa sun haɗa da ƙarfi mai yawa, kyakkyawan sassauci da tauri, daidaiton girman sarrafawa mai yawa, ƙarfin rufin saman, juriya mai ƙarfi, kyakkyawan juriya, da kuma halayen jiki da sinadarai iri ɗaya da daidaito. Zagayen amfaninsa na yau da kullun na iya kaiwa sau 40 zuwa 60, wanda ke taimakawa wajen inganta ingancin gini da kuma adana farashin gini. Allunan da aka yi da laminated mai yawa na cikin gida galibi ana amfani da su a ayyukan injiniya tare da ƙarancin lokutan juyawa, tare da ƙasa da lokutan juyawa 10.
Lokacin Saƙo: Agusta-16-2025


